ปลาวาฬ

ปลาวาฬ

ผู้เยี่ยมชม

nova_p24@hotmail.com

ขอบคุณนามิ (2370 อ่าน)

Apr 24, 2013 11:08

เจอนามิครั้งแรกในโฆษณาหนังสือทีวีพูล ตอนแรกชอบรูปลักษณ์ภายนอกมากเลยคะ น่ารักโดนใจ ชวนซื้อ
เลยไปดูที่ 7-11 ราคาไม่แพง ซื้อเซรั่มมาลอง
แต่ขอบอกว่า เป็นสิวที่หลังคะ เป็นมานานมากแล้ว ตอนนี้ใช้มาประมาณ 6 ซองแล้ว
สิวที่หลังจากลงมากๆ ดีขึ้นไม่น่าเชื่อคะ ต้องขอบคุณจิงๆ
ตอนนี้ก็ซื้อแบบนวดหน้าไม่ต้องล้างออกมาใช้ ตื่นเช้ามาหน้านิ่มจิงๆ
แล้วก็ใช้ ครีมทาตัวแบบวิ้งๆด้วยนะคะ แต่ว่า อยากให้ผลิตแบบไม่วิ้งด้วยนะ เพราะน้องชายก็ใช้แต่ไปไหนแล้ววิ้งๆมันชัดเจนไปหนะคะ

อยากให้ทำพวกที่เป็นซอง เป็นแบบกระปุก ขนาดเล็กๆก็ได้ มาขายบ้างคะ เวลาไปต่างจังหวัดจะได้พกสะดวก

10.8.31.13, 112.121.132.2

ปลาวาฬ

ปลาวาฬ

ผู้เยี่ยมชม

nova_p24@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

kedkarn_ni@dianainspire.com

May 1, 2013 16:00 #1

คุณปลาวาฬคะ
ขอบคุณมากนะคะที่ชอบผลิตภัณฑ์ของเรา
สูตรทาตัวแบบไม่มีวิ้งค์ แนะนำสูตร UV เลยค่ะ เป็นบีบีในตัวเหมือนกัน แต่ไม่มีวิ้งค์ วิ้งค์ค่ะ
http://www.namiwink.com/product-นามิกลูต้ายูวีบอดี้เซรั่ม-203793-1.html

แต่ช่วงนี้ยังไม่มีขายที่ 7-11 นะคะ ต้องสั่งซื้อผ่านทาง 7 Catalog หรือ ร้านขายยา Pure @ Big C ก่อนค่ะ

ส่วนแบบกระปุก จะแจ้งผ่านพัฒนาสินค้าให้นะคะ ยังไงช่วงนี้ก็อาจซื้อกระปุกเล็กๆมาบีบใส่ก่อนนะคะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

kedkarn_ni@dianainspire.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน